Lịch thi đấu các giải bóng đá quốc tế

World Cup – CAF Qualification:: 1st round

19:30
Seychelles
v
Burundi
20:00
Tanzania
v
Malawi
20:30
South Sudan
v
Mauritania
21:30
Mauritius
v
Kenya

England – Johnstones Paint Trophy

F
 
T
Rochdale
2 - 1
Chesterfield
F
 
T
Crewe Alexandra
2 - 3
Wigan Athletic FC
F
 
T
Bristol Rovers
2 - 0
Wycombe Wanderers
F
 
T
Bury
0 - 1
Morecambe
F
 
T
Crawley Town
0 - 3
Southend United
F
 
T
Fleetwood Town
2 - 1
Shrewsbury Town
F
 
T
Gillingham
2 - 1
Luton Town
F
 
T
Millwall FC
2 - 0
Northampton Town
F
 
T
Oxford United
2 - 0
Swindon Town
F
 
T
Plymouth Argyle
2 - 0
Exeter City
F
 
T
Port Vale
1 - 2
Blackpool FC
F
 
T
Sheffield United
5 - 1
Notts County
A
 
E
 
T
Yeovil Town
430 - 0
Coventry City
F
 
T
York City
2 - 0
Doncaster Rovers
P
 
o
 
s
 
t
Bradford City
v
Barnsley FC

England – FA Cup:: qualification

P
 
o
 
s
 
t
Worthing
v
St Neots Town

England – National League

F
 
T
Altrincham
1 - 3
Halifax Town
F
 
T
Barrow
3 - 2
Chester FC
F
 
T
Cheltenham Town
1 - 1
Braintree Town
F
 
T
Grimsby Town
2 - 1
Gateshead FC
F
 
T
Guiseley
0 - 3
Macclesfield Town
F
 
T
Kidderminster Harriers
1 - 1
Boreham Wood
F
 
T
Torquay United
2 - 3
Dover
F
 
T
Welling United
1 - 2
Bromley
F
 
T
Wrexham
2 - 2
Tranmere Rovers FC

Italy – Lega Pro:: group C

20:00
Akragas
v
Monopoli
20:00
Calcio Catania
v
Cosenza
20:00
Messina
v
Ischia Isolaverde

Đức – Regionalliga Südwest

F
 
T
Hessen Kassel
0 - 2
Eintracht Trier

Belgium – Belgacom League

F
 
T
Lierse
2 - 3
Seraing United

Euro U-21 – Qualification group 2

23:00
Serbia U21
v
Andorra U21

Euro U-19 – Qualification: group 10

20:00
Pháp U19
v
Liechtenstein U19
23:30
Hà Lan U19
v
Gibraltar U19

Euro U-19 – Qualification: group 13

20:00
Thụy Điển U19
v
Belarus U19

Wales – Premier League

F
 
T
Carmarthen
1 - 6
TNS
F
 
T
Port Talbot
1 - 2
Haverfordwest
F
 
T
Airbus UK Broughton
1 - 4
Newtown
F
 
T
Bala Town
0 - 1
Aberystwyth
F
 
T
Connahs Quay
1 - 3
Bangor City
F
 
T
Rhyl
1 - 1
Llandudno FC

Argentina – Primera B Metropolitana

F
 
T
Flandria
1 - 1
Villa San Carlos
F
 
T
Deportivo Espanol
1 - 1
Deportivo Moron

Brazil – Serie B

F
 
T
Bragantino
2 - 0
Criciuma
F
 
T
America MG
1 - 0
Macae
F
 
T
ABC
1 - 1
Atletico GO
F
 
T
CRB
3 - 2
Santa Cruz
F
 
T
Nautico
1 - 0
Mogi Mirim
F
 
T
Parana Clube
1 - 1
Oeste FC
F
 
T
Luverdense
2 - 1
Sampaio Correa
F
 
T
Paysandu
0 - 0
Bahia

Chile – Copa:: play-off

F
 
T
Huachipato
0 - 1
Universidad de Concepcion

Asia – AFC U-19 Championship:: qualification group D

F
 
T
Lebanon U19
4 - 1
Kyrgyzstan U19

Japan – League Cup

17:00
Albirex Niigata
v
Gamba Osaka
17:00
Vissel Kobe
v
Kashima Antlers

India – Indian Super League

20:30
FC Goa
v
Atletico de Kolkata

Republic of Korea – K-League Challenge

17:00
Chungju Hummel
v
Gyeongnam FC
17:00
Gangwon FC
v
Suwon City
17:30
Daegu FC
v
Ansan Police FC
 
17:30
Seoul E-Land FC
v
Goyang Hi FC

Nguồn tin: Thethao247.vn

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Những tin mới hơn

Những tin cũ hơn